Time Tracker (7.x-1.2) - en to te translation catalogue (28 entries)

en: enabled
te: చేతనం చేయబడింది

en: delete
te: తొలగించు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Author
te: రచయిత

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Date
te: తేదీ

en: Weight
te: భారం

en: edit
te: మార్చు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Sunday
te: ఆదివారం

en: Monday
te: సోమవారం

en: Tuesday
te: మంగళవారం

en: Wednesday
te: బుధవారం

en: Thursday
te: గురువారం

en: Friday
te: శుక్రవారం

en: Saturday
te: శనివారం

en: Time
te: సమయం

en: Timestamp
te: కాలముద్ర

en: Total
te: మొత్తం

en: User
te: వాడుకరి

en: 1 hour | @count hours
te[0]: 1 గంట
te[1]: @count గంటలు

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: Duration
te: నిడివి

en: First day of week
te: వారంలో మొదటి రోజు

en: Start Time
te: ప్రారంభ సమయం

en: End Time
te: ముగింపు సమయం
