Time Tracker (7.x-1.4) - en to fil translation catalogue (24 entries)

en: delete
fil: tanggalin

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Author
fil: May akda

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Date
fil: Petsa

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Weight
fil: Timbang

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Sunday
fil: Linggo

en: Monday
fil: Lunes

en: Tuesday
fil: Martes

en: Wednesday
fil: Miyerkules

en: Thursday
fil: Huwebes

en: Friday
fil: Biyernes

en: Saturday
fil: Sabado

en: 1 hour | @count hours
fil[0]: 1 oras
fil[1]: @count oras

en: Comment
fil: Puna

en: First day of week
fil: Unang araw ng linggo

en: Text format
fil: Format ng teksto
