Time Tracker (7.x-1.6-rc5) - en to vi translation catalogue (52 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Author
vi: Tác giả

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Save
vi: Lưu

en: Sunday
vi: Chủ nhật

en: Monday
vi: Thứ hai

en: Tuesday
vi: Thứ ba

en: Wednesday
vi: Thứ tư

en: Thursday
vi: Thứ năm

en: Friday
vi: Thứ sáu

en: Saturday
vi: Thứ bảy

en: Time
vi: Thời gian

en: Timestamp
vi: Nhãn thời gian

en: Total
vi: Tổng

en: ID
vi: Mã

en: User
vi: Người dùng

en: User ID
vi: ID người dùng

en: hours
vi: giờ

en: 1 hour | @count hours
vi[0]: 1 giờ
vi[1]: @count giờ

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Comment ID
vi: ID bài bình luận

en: Start
vi: Khởi động

en: End
vi: Kết thúc

en: Note
vi: Ghi chú

en: General Settings
vi: Thiết lập chung

en: Ascending
vi: Tăng dần

en: Descending
vi: Giảm dần

en: Duration
vi: Thời lượng

en: locked
vi: đã bị khóa

en: First day of week
vi: Ngày đầu tiên của tuần

en: Hours
vi: Giờ

en: on
vi: vào

en: Global Settings
vi: Thiết định tổng thể

en: Above
vi: Bên trên

en: Locked
vi: Đã khoá

en: Activities
vi: Hoạt động

en: Entries
vi: Mục

en: Value type
vi: Kiểu giá trị

en: Invalid date format.
vi: Định dạng ngày không hợp lệ

en: Text format
vi: Định dạng văn bản

en: Select the input format for the body field of the nodes to be created.
vi: Chọn định dạng văn bản cho trường nội dung của các nút sẽ tạo.

en: Update existing @entities
vi: Cập nhật các @entities đã có

en: Existing @entities will be determined using mappings that are a "unique target".
vi: Các @entities đã có sẽ được quyết định sử dụng các ánh xạ "đích duy nhất".

en: Do not update existing @entities
vi: Không cập nhật @entities đã có.
