Timeago (7.x-2.3) - en to cy translation catalogue (7 entries)

en: Year
cy: Blwyddyn

en: Month
cy: Mis

en: Day
cy: Dyddiad

en: Hour
cy: Awr

en: Minute
cy: Munud

en: - None selected -
cy: -Dim wedi ei ddewis-

en: Time ago
cy: Amser yn ôl
