Timelinemap (7.x-1.0-rc2) - en to ta translation catalogue (17 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Display settings
ta: காட்சி அமைவுகள்

en: Weight
ta: எடை

en: Image
ta: படம்

en: Add
ta: சேர்

en: Year
ta: வருடம்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Width
ta: அகலம்

en: Month
ta: மாதம்

en: No posts available.
ta: எந்தவொரு இடுகையும் கிடைக்கவில்லை

en: Day
ta: நாள்

en: Basic
ta: அடிப்படை

en: Hour
ta: மணி

en: Minute
ta: நிமிடம்

en: Second
ta: வினாடி

en: No fields available.
ta: எப்புலங்களும் இல்லை.
