Timelogin (7.x-1.1) - en to is translation catalogue (7 entries)

en: Delete
is: Eyða

en: Cancel
is: Hætta við

en: Action
is: Aðgerð

en: Edit
is: Breyta

en: This action cannot be undone.
is: Ekki er hægt að afturkalla þessa aðgerð.

en: ID
is: Kenni

en: Role
is: Hlutverk
