Timetracking (7.x-1.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (12 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: delete
fil: tanggalin

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Content
fil: Nilalaman

en: Subject
fil: Paksa

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Administration
fil: Pangangasiwa

en: view
fil: tingnan

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: edit
fil: wastuhin

en: Track
fil: Subaybayan
