Tinkoff Credit (7.x-1.0) - en to vi translation catalogue (14 entries)

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: delete
vi: xoá

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Type
vi: Kiểu

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Settings
vi: Thiết lập

en: edit
vi: sửa

en: Save
vi: Lưu

en: Default
vi: Mặc định

en: %name: illegal value.
vi: %name: Giá trị không hợp lệ.

en: This field stores text values from a list of allowed 'value => label' pairs, i.e. 'US States': IL => Illinois, IA => Iowa, IN => Indiana.
vi: Trường này lưu trữ các giá trị văn bản từ 1 danh sách các giá trị cho phép dưới dạng 'giá trị => nhãn', ví dụ như 'Các bang trên nước Mỹ': IL => Illinois, IA => Iowa, IN => Indiana.

en: Customize the checkout form and configure checkout rules.
vi: Tùy chỉnh lại form thanh toán và các luật áp dụng cho thanh toán.
