Tinkoff Credit (7.x-1.2) - en to te translation catalogue (11 entries)

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: delete
te: తొలగించు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Type
te: రకం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: edit
te: మార్చు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: %name: illegal value.
te: %name: చెల్లని విలువ.
