TinyBrowser (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (10 entries)

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Weight
fil: Timbang

en: none
fil: wala

en: Help
fil: Tulong

en: n/a
fil: hindi naaangkop

en: The changes have been saved.
fil: Ang mga pagbabago ay napangalagaan.
