TinyBrowser (7.x-1.0) - en to te translation catalogue (14 entries)

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Edit
te: మార్చు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Weight
te: భారం

en: none
te: ఏమీలేవు

en: General settings
te: సాధారణ అమరికలు

en: Help
te: సహాయం

en: Advanced settings
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: Rename
te: పేరుమార్చు

en: n/a
te: వర్తించదు

en: The changes have been saved.
te: మార్పులని భద్రపరిచాం.
