TinyBrowser (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (19 entries)

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Edit
ta: மாற்று

en: None
ta: இல்லை

en: Weight
ta: எடை

en: none
ta: இல்லை

en: General settings
ta: பொது அமைப்புகள்

en: Help
ta: உதவி

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: User role
ta: பயனர் பங்கு

en: Media
ta: ஊடகம்

en: The changes have been saved.
ta: மாற்றங்கள் சேமிக்கப்பட்டது.

en: Duplicate
ta: நகல்

en: image
ta: படம்

en: Resize
ta: அளவுமாற்று

en: File directory
ta: கோப்பு அடைவுகள்

en: Crop
ta: செதுக்கு
