Tips (7.x-1.0) - en to ml translation catalogue (13 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: None
ml: ഇല്ല

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Icon
ml: ഐക്കൺ

en: Save settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കു
