Tips (7.x-1.1) - en to fil translation catalogue (13 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: delete
fil: tanggalin

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Group
fil: Grupo

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: edit
fil: wastuhin

en: Save settings
fil: Pangalagaan ang mga pagtatakda
