Tips (7.x-1.2) - en to ta translation catalogue (25 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Group
ta: குழுமம்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: None
ta: இல்லை

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: edit
ta: மாற்று

en: Top
ta: மேல்

en: Icon
ta: குறுபடம்

en: Theme
ta: தீம்

en: Bottom
ta: கீழ்

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Cache
ta: பதுக்ககம்

en: Position
ta: இடம்

en: Save settings
ta: அமைவுகளை சேமி

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Content ID
ta: உள்ளடக்க குறியெண்

en: Trigger
ta: தூண்டல்
