Tipsy (7.x-1.0-rc1) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: Focus
ta: குவிமையம்

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: North
ta: வடக்கு

en: East
ta: கிழக்கு

en: South
ta: தெற்கு

en: West
ta: மேற்கு

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Source
ta: மூலம்
