Titan (7.x-1.2) - en to ta translation catalogue (20 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: By
ta: ஆல்

en: Help
ta: உதவி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: Sidebar
ta: பக்கப்பட்டி

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: Post new comment
ta: புதிய பின்னூட்டத்தினை இடுக

en: Warning message
ta: எச்சரிக்கை செய்தி

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Status message
ta: நிலை செய்தி

en: Footer first column
ta: கீழ்ப்பகுதி முதற் பத்தி

en: Footer second column
ta: கீழ்ப்பகுதி இரண்டாம் பத்தி

en: Footer third column
ta: கீழ்ப்பகுதி மூன்றாம் பத்தி

en: Footer fourth column
ta: கீழ்ப்பகுதி நான்காம் பத்தி

en: Footer menu
ta: அடிக்குறிப்பு பட்டி
