Titan (7.x-1.3) - en to te translation catalogue (12 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Pages
te: పేజీలు

en: Content
te: సారము

en: By
te: చేత

en: Help
te: సహాయం

en: ‹ previous
te: ‹ గత

en: next ›
te: తదుపరి ›

en: Error message
te: పొరపాటు సందేశం

en: Post new comment
te: కొత్త వ్యాఖ్య వ్రాయి

en: Warning message
te: హెచ్చరిక సందేశం

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు

en: Status message
te: స్థితి సందేశం
