Title (7.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Subject
ta: பொருள்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Name
ta: பெயர்

en: General
ta: பொது

en: Save settings
ta: அமைவுகளை சேமி

en: Linked to content
ta: உள்ளடக்கத்துடன் தொடர்பிலுள்ளது

en: Nothing
ta: ஏதுமில்லை
