Title field UI (7.x-1.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (13 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: enable
ta: செயல்பட வைக்க

en: Cancel
ta: விலகு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Edit
ta: மாற்று

en: Help text
ta: வணக்க உரை

en: edit
ta: மாற்று

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Size of textfield
ta: உரை புலத்தின் அளவு

en: Text field
ta: உரை புலம்

en: disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Manage fields
ta: புலங்கள் நிர்வகிக்கவும்
