Tools (7.x-1.1) - en to cy translation catalogue (7 entries)

en: Delete
cy: Dileu

en: Cancel
cy: Diddymu

en: The configuration options have been saved.
cy: Mae dewisadau ffurfweddu wedi ei gadw.

en: Save
cy: Cadw

en: Fields
cy: Meysydd

en: Tools
cy: Arfau

en: Any replies to this comment will be lost. This action cannot be undone.
cy: Bydd unrhyw ateb i'r sylw yma'n cael eu colli. Ni ellir dad-wenud y weithred yma.
