Tools (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Cancel
ta: விலகு

en: The configuration options have been saved.
ta: அமைவாக்கத் தெரிவுகள் சேமிக்கப்பட்டன

en: Save
ta: சேமி

en: Tools
ta: கருவிகள்

en: Any replies to this comment will be lost. This action cannot be undone.
ta: இந்தப் பின்னுட்டத்திற்கான அனைத்து மறுமொழிகளையும் இழக்க நேரிடும். இச்செயல் மீளப்பெற முடியாதது.
