Tools (7.x-1.1) - en to vi translation catalogue (7 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: The configuration options have been saved.
vi: Các tùy chọn cấu hình đã được lưu lại.

en: Save
vi: Lưu

en: Fields
vi: Các trường

en: Tools
vi: Các công cụ

en: Any replies to this comment will be lost. This action cannot be undone.
vi: Mọi bài viết phản hồi về bài bình luận này sẽ bị mất. Thao tác này không thể khôi phục được.
