Top Commenters (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Content Types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Comment
ta: கருத்து

en: Month
ta: மாதம்

en: Other
ta: மற்றவை

en: Ascending
ta: ஏறுமுகமான

en: Descending
ta: இறங்குமுகமான

en: 1 comment | @count comments
ta[0]: ஒரு பின்னூட்டம்
ta[1]: @count பின்னூட்டங்கள்

en: Use picture from user account.
ta: பயனர் கணக்கு படத்தை பயன்படுத்த.
