Total Subscription (7.x-1.2) - en to ml translation catalogue (8 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Email address
ml: ഇ-മെയിൽ വിലാസം

en: Actions
ml: പ്രവര്‍ത്തികള്‍

en: Subscribe
ml: സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക

en: Unsubscribe
ml: അൺസബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക

en: Taxonomy
ml: വര്‍ഗ്ഗീകരണം

en: Node
ml: നോഡ്
