Totem (7.x-1.0-alpha2) - en to ta translation catalogue (70 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: user
ta: பயனர்

en: Status
ta: நிலை

en: Register
ta: பதிவு செய்

en: Approve
ta: ஊர்ஜிதம் செய்

en: Delete
ta: அழி

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Private
ta: தனிப்பட்ட

en: Subject
ta: பொருள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Resources
ta: வளங்கள்

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: File
ta: கோப்பு

en: register
ta: பதிவு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Search
ta: தேடல்

en: Message
ta: செய்தி

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Image
ta: படம்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Help
ta: உதவி

en: Advanced search
ta: மேம்பட்ட தேடுதல்

en: Upload
ta: தரவேற்று

en: Continue
ta: தொடர்க

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: All
ta: எல்லா

en: Post
ta: பதிவு

en: Block
ta: பெட்டி

en: RSS
ta: ஆர்எஸ்எஸ்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Location
ta: இடம்

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Log in
ta: உள்நுழை

en: Close
ta: மூடு

en: 1 item | @count items
ta[0]: 1 பொருள்
ta[1]: @count பொருட்கள்

en: Your search yielded no results
ta: தங்கள் தேடல் எம்முடிவுகளையும் தரவில்லை

en: Please enter some keywords.
ta: சில வார்த்தைகளை உள்ளிடுக.

en: Languages
ta: மொழிகள்

en: Your message has been sent.
ta: உங்களது தகவல் அனுப்பப் பட்டது.

en: Login attempt failed for %user.
ta: %user பயனரது உள்நுழைவு முயற்சி தோல்வி.

en: Loading...
ta: ஏற்றுகிறது ...

en: Reset password
ta: கடவுச்சொல்லை திருப்பியமை

en: Reply
ta: மறுமொழி

en: Loading
ta: ஏற்றுகிறது

en: Edit comment
ta: கருத்தை மாற்று

en: Featured
ta: சிறப்பானவை

en: Send message
ta: செய்தி அனுப்புக

en: Containing any of the words
ta: ஏதாவதொரு வார்த்தையினைக் கொண்டு

en: Containing the phrase
ta: சொற்றொடரினைக் கொண்டு

en: Containing none of the words
ta: இதில் எந்தவொரு வார்த்தையும் இல்லாமல்

en: Only of the type(s)
ta: வகைகளில் மட்டும்

en: About
ta: பற்றி

en: Report
ta: அறிக்கை

en: User account
ta: பயனர் கணக்கு

en: Dates
ta: தேதிகள்

en: Main menu
ta: முதன்மைப் பட்டி

en: Resource
ta: வளம்

en: (active tab)
ta: (நடப்பு கீற்று)

en: Sorry, too many failed login attempts from your IP address. This IP address is temporarily blocked. Try again later or <a href="@url">request a new password</a>.
ta: மன்னிக்கவும். உங்கள் IP முகவரியிலிருந்து  உள்ளே புகும் முயற்சியில் அதிக முறை தோல்வி. அதனால் உங்கள் IP முகவரி தற்சமயம் தடை செய்யப்படுகிறது. பின்னர் மீண்டும் முயற்சிக்கவும் அல்லது <a href="@url">புதியக் கடவுச்சொல்லுக்கு விண்ணப்பிக்கவும்</a>.

en: Basic page
ta: அடிப்படை பக்கம்

en: !local-task-title!active
ta: !local-task-title !active

en: Footer menu
ta: அடிக்குறிப்பு பட்டி
