Totem (7.x-1.0-beta5) - en to te translation catalogue (50 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: user
te: వాడుకరి

en: Status
te: స్థితి

en: Register
te: నమోదు చెయ్యు

en: Approve
te: ఆమోదించు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Content
te: సారము

en: Email address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Private
te: వ్యక్తిగత

en: Subject
te: విషయం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Description
te: వివరణ

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Resources
te: వనరులు

en: Overview
te: అవలోకనం

en: File
te: ఫైల్

en: register
te: నమోదు చెయ్యండి

en: Edit
te: మార్చు

en: Search
te: వెతుకు

en: Message
te: సందేశం

en: Password
te: సంకేతపదం

en: - None -
te: - ఏమీలేదు -

en: Image
te: బొమ్మ

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Help
te: సహాయం

en: Upload
te: ఎక్కించు

en: Continue
te: కొనసాగించు

en: Files
te: ఫైళ్లు

en: All
te: అన్నీ

en: Post
te: టపా

en: Filter
te: వడపోయి

en: Location
te: ప్రాంతం

en: Introduction
te: పరిచయం

en: Select all
te: అన్నీ ఎంచుకో

en: Log in
te: ప్రవేశించు

en: Close
te: మూసివేయి

en: 1 item | @count items
te[0]: 1 అంశం
te[1]: @count అంశాలు

en: Languages
te: భాషలు

en: Your message has been sent.
te: మీ సందేశం పంపించాం.

en: Login attempt failed for %user.
te: %user యొక్క ప్రవేశ ప్రయత్నం విఫలమైంది.

en: Reply
te: స్పందించు

en: Edit comment
te: వ్యాఖ్యను మార్చు

en: About
te: గురించి

en: User account
te: వాడుకరి ఖాతా

en: Dates
te: తేదీలు

en: Basic page
te: ప్రాథమిక పేజీ
