Totem (7.x-1.0) - en to ml translation catalogue (34 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: user
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Register
ml: അംഗത്വമെടുക്കുക

en: Approve
ml: അംഗീകരിക്കൂ

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Email address
ml: ഇ-മെയിൽ വിലാസം

en: Private
ml: സ്വകാര്യ

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Overview
ml: അവലോകനം

en: register
ml: അംഗത്വമെടുക്കുക

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: - None -
ml: - ഇല്ല -

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: Help
ml: സഹായം

en: Upload
ml: അപ്‌ലോഡ്

en: Continue
ml: തുടരുക

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: 1 item | @count items
ml[0]: ഒരെണ്ണം
ml[1]: @count ഏണ്ണം

en: Languages
ml: ഭാഷകള്‍

en: Send message
ml: സന്ദേശം അയയ്ക്കുക

en: Basic page
ml: അടിസ്ഥാന താള്‍
