TouchPro (7.x-1.1) - en to th translation catalogue (8 entries)

en: Home
th: หน้าแรก

en: footer
th: แสดงบล็อกของเมนูดา้นล่างของเวบ็ไซต์

en: header
th: ส่วนหัวด้านบนของเว็บไซต์

en: Text color
th: สีของข้อความ

en: Link color
th: สีของลิงก์

en: Base color
th: สีอ้างอิงหลัก

en: Sidebar first
th: แถบข้างแรก

en: Sidebar second
th: แถบข้างที่สอง
