Tournament (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (28 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Submit
ta: சமர்ப்பிக்குக

en: Confirm
ta: உறுதிப்படுத்துக

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Disable
ta: செயலற்றதாக்குக

en: More
ta: மேலும்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Date
ta: திகதி

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Message
ta: தகவல்

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Weight
ta: நிறை

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Preview
ta: முன்னோக்கு

en: Time
ta: நேரம்

en: View
ta: நோக்குக

en: User
ta: பயனாளர்

en: Active
ta: இயங்கும்

en: Comment
ta: குறிப்புரை

en: Details
ta: விபரங்கள்

en: System
ta: அமைப்பு

en: Profile
ta: விபரக்கோவை
