Tournament (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (59 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Next
ta: அடுத்து

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Confirm
ta: உறுதிசெய்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Public
ta: வெளிப்படை

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: More
ta: மேலும்

en: Action
ta: செயல்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Size
ta: அளவு

en: None
ta: இல்லை

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Message
ta: செய்தி

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Weight
ta: எடை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: General settings
ta: பொது அமைப்புகள்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Save
ta: சேமி

en: Time
ta: நேரம்

en: View
ta: பார்

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: User
ta: பயனர்

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Comment
ta: கருத்து

en: Score
ta: மதிப்பெண்

en: User role
ta: பயனர் பங்கு

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Advanced
ta: மேம்பட்ட

en: 2 months
ta: 2 மாதங்கள்

en: 3 months
ta: 3 மாதங்கள்

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: System
ta: கட்டமைப்பு

en: Save changes
ta: மாற்றங்களை சேமி

en: Random
ta: தாறுமாறு

en: Profile
ta: சுயவிபரம்

en: Duration
ta: கால இடைவெளி

en: User name
ta: பயனர் பெயர்

en: 1 month
ta: 1 மாதம்

en: Finished
ta: முடிந்து விட்டது

en: Alias
ta: மாற்றுவழி

en: By @name
ta: @name ஆல்

en: Cancel account
ta: அங்கத்துவ இரத்து

en: Group @group
ta: குழு @group

en: View mode
ta: பார்க்கும் முறை
