Tournament (7.x-1.0) - en to vi translation catalogue (81 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Next
vi: Tiếp

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Confirm
vi: Xác nhận

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Remove
vi: Xoá

en: Public
vi: Công cộng

en: Disable
vi: Tắt

en: More
vi: Thêm

en: Action
vi: Thao tác

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Size
vi: Dung lượng

en: None
vi: Không có

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Message
vi: Thông điệp

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Link
vi: Liên kết

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Import
vi: Nhập vào

en: General settings
vi: Thiết lập chung

en: Back
vi: Trở lại

en: Preview
vi: Xem trước

en: Save
vi: Lưu

en: Time
vi: Thời gian

en: View
vi: Xem

en: Advanced settings
vi: Các thiết lập nâng cao

en: Teaser
vi: Bản tóm lược

en: The username %name does not exist.
vi: Tên người dùng %name không tồn tại.

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: User
vi: Người dùng

en: User ID
vi: ID người dùng

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Active
vi: Hoạt động

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Score
vi: Điểm

en: User role
vi: Vai trò của người dùng

en: Warning
vi: Cảnh báo

en: Advanced
vi: Cao cấp

en: 2 months
vi: 2 tháng

en: 3 months
vi: 3 tháng

en: Details
vi: Chi tiết

en: System
vi: Hệ thống

en: Members
vi: Các thành viên

en: Start date
vi: Ngày bắt đầu

en: Save changes
vi: Lưu các thay đổi

en: Random
vi: Ngẫu nhiên

en: Profile
vi: Hồ sơ người dùng

en: Level
vi: Cấp

en: Duration
vi: Thời lượng

en: Pending
vi: Đang treo

en: Accept
vi: Chấp nhận

en: Replace
vi: Thay thế

en: Final
vi: Cuối cùng

en: User name
vi: Tên người dùng

en: Username not found
vi: Không tìm thấy tên người dùng

en: Join
vi: Tham gia

en: 1 month
vi: 1 tháng

en: Privacy
vi: Riêng tư

en: Finished
vi: Đã hoàn thành

en: 1 week
vi: 1 tuần

en: Alias
vi: Tên giả

en: Sign up
vi: Đăng kí

en: Matches
vi: Khớp

en: Member
vi: Thành viên

en: 2 weeks
vi: 2 tuần

en: In progress
vi: Đang tiến hành

en: Password required
vi: Cần mật khẩu

en: Reject
vi: Từ chối

en: By @name
vi: @name viết

en: Cancel account
vi: Xóa tài khoản

en: Respond
vi: Trả lời

en: Group @group
vi: Nhóm @group

en: View mode
vi: Chế độ hiển thị
