Tournament (7.x-1.1) - en to fil translation catalogue (33 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Next
fil: Susunod

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Username
fil: Bansag

en: Confirm
fil: Kumpirmahin

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Disable
fil: Pahintuin

en: More
fil: marami pa

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Date
fil: Petsa

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Message
fil: Mensahe

en: Password
fil: Hudyat

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Import
fil: Angkatin

en: Back
fil: Bumalik

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Save
fil: Pangalagaan

en: View
fil: Tingnan

en: Updated
fil: Nabago

en: Created
fil: Inilikha

en: Active
fil: Aktibo

en: Comment
fil: Puna

en: System
fil: Sistema

en: Finished
fil: Tapos na

en: Alias
fil: Palayaw

en: Cancel account
fil: Alisin ang akawnt
