Tournament (7.x-1.1) - en to te translation catalogue (47 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Next
te: తరువాత

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Confirm
te: నిర్ధారించు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Public
te: బహిరంగ

en: More
te: మరిన్ని

en: Action
te: చర్య

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Edit
te: మార్చు

en: Date
te: తేదీ

en: Size
te: కొలత

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Message
te: సందేశం

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Weight
te: భారం

en: Link
te: లింకు

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Import
te: దిగుమతించు

en: General settings
te: సాధారణ అమరికలు

en: Back
te: వెనక్కి

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Time
te: సమయం

en: View
te: చూడు

en: Advanced settings
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: The username %name does not exist.
te: %name అనే వాడుకరి పేరు ఉనికిలో లేదు.

en: User
te: వాడుకరి

en: Created
te: సృష్టితం

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: Warning
te: హెచ్చరిక

en: 2 months
te: 2 నెలలు

en: 3 months
te: 3 నెలలు

en: Details
te: వివరాలు

en: System
te: వ్యవస్థ

en: Save changes
te: మార్పులను భద్రపరచు

en: Duration
te: నిడివి

en: Finished
te: పూర్తయింది

en: 1 week
te: 1 వారం

en: Cancel account
te: ఖాతాని రద్దుచేయి

en: View mode
te: వీక్షణ పద్ధతి
