Tournament (7.x-1.2) - en to ml translation catalogue (35 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Confirm
ml: ഉറപ്പിക്കുക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Disable
ml: പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കുക

en: Action
ml: പ്രവര്‍ത്തി

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: None
ml: ഇല്ല

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: Import
ml: ഇറക്കുമതി

en: Preview
ml: മുന്‍‌കാഴ്ച

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Time
ml: സമയം

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Active
ml: സജീവമായ

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: Warning
ml: മുന്നറിയിപ്പ്

en: Details
ml: വിശദാംശങ്ങൾ

en: System
ml: സിസ്റ്റം

en: Result
ml: തത്ഫലം

en: Finished
ml: പൂര്‍ത്തിയായി
