TraceKit (7.x-1.0-alpha3) - en to vi translation catalogue (27 entries)

en: Development
vi: Phát triển

en: more
vi: thêm

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Message
vi: Thông điệp

en: User
vi: Người dùng

en: All
vi: Tất cả

en: Filter
vi: Lọc

en: Location
vi: Vị trí

en: Mode
vi: Chế độ

en: Line
vi: Dòng

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Arguments
vi: Tham số

en: Function
vi: Chức năng

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Messages
vi: Thông báo

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: Context
vi: Ngữ cảnh

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Column
vi: Cột

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
