Track da files (7.x-1.7-rc1) - en to vi translation catalogue (25 entries)

en: Username
vi: Tên người dùng

en: content
vi: nội dung

en: Size
vi: Dung lượng

en: Time
vi: Thời gian

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Filename
vi: Tên tập tin

en: Attachment
vi: Đính kèm

en: User ID
vi: ID người dùng

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Roles
vi: Vai trò

en: File ID
vi: ID tập tin

en: File size
vi: Kích cỡ tập tin

en: Original image
vi: Hình ảnh gốc

en: Browser
vi: Trình duyệt

en: User name
vi: Tên người dùng

en: comment
vi: bài bình luận

en: Related content
vi: Nội dung liên quan

en: Default display
vi: Trình bày mặc định

en: Anonymous user
vi: Người dùng nặc danh

en: No name
vi: Không tên

en: IP address
vi: Địa chỉ IP

en: Referer
vi: Tham chiếu

en: Image style
vi: Kiểu dáng ảnh

en: None (original image)
vi: Không (ảnh gốc)

en: Image style: @style
vi: Kiểu dáng ảnh: @style
