Track da files (7.x-1.7) - en to ta translation catalogue (21 entries)

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Size
ta: அளவு

en: Time
ta: நேரம்

en: Path
ta: பாதை

en: Filename
ta: கோப்பு பெயர்

en: Attachment
ta: இணைப்பு

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: File ID
ta: கோப்பு குறி

en: File size
ta: கோப்பு அளவு

en: Original image
ta: அசல் படம்

en: Counter
ta: எண்ணி

en: Browser
ta: உலவி

en: User name
ta: பயனர் பெயர்

en: comment
ta: கருத்து

en: Anonymous user
ta: பதிவுசெய்யாத பதிவர்

en: No name
ta: பெயரில்லை

en: IP address
ta: IP முகவரி

en: Entity ID
ta: உருப்படி குறி
