Tracking Code (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (14 entries)

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Delete
fil: Tanggalin

en: List
fil: Listahan

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Disable
fil: Pahintuin

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Weight
fil: Timbang

en: Name
fil: Pangalan

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Configure
fil: Ayusin

en: Active
fil: Aktibo

en: All pages except those listed
fil: Lahat ng mga pahina maiban sa mga nakatala

en: Only the listed pages
fil: Sa mga nakatalang pahina lamang
