Tracking Code (7.x-1.3) - en to ta translation catalogue (21 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Delete
ta: அழி

en: List
ta: பட்டியல்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: Weight
ta: எடை

en: Name
ta: பெயர்

en: Save
ta: சேமி

en: Content Types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Statistics
ta: புள்ளிவிபரங்கள்

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Code
ta: நிரல்

en: Structure
ta: கட்டமைப்பு

en: All pages except those listed
ta: தரப்பட்ட பக்கங்களைத் தவிர்த்து மற்ற பக்கங்கள்

en: Only the listed pages
ta: தரப்பட்ட பக்கங்கள் மட்டும்
