Translatable Content Panes (7.x-1.2) - en to vi translation catalogue (24 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: more
vi: thêm

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: ID
vi: Mã

en: Page
vi: Trang

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Edit content
vi: Sửa nội dung

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Edit link
vi: Sửa liên kết

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Administrative title
vi: Tiêu đề dành cho quản trị

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
