Translate Export (7.x-1.2) - en to ml translation catalogue (14 entries)

en: select
ml: സെലക്റ്റ് ചെയ്യൂ

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Export
ml: കയറ്റുമതി

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: String
ml: സ്ട്രിങ്ങ്

en: Languages
ml: ഭാഷകള്‍

en: Language name
ml: ഭാഷയുടെ പേര്

en: Text group
ml: ടെക്സ്റ്റ് ഗ്രൂപ്പ്

en: Export translation
ml: വിവര്‍ത്തന കയറ്റുമതി

en: String not found.
ml: സ്ട്രിങ്ങ് കണ്ടെത്തിയില്ല.
