Translate set (7.x-1.2) - en to fil translation catalogue (12 entries)

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: delete
fil: tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Language
fil: Wika

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: edit
fil: wastuhin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Filter
fil: Salain

en: Languages
fil: Mga wika

en: Translate
fil: Isaling-wika

en: All text groups
fil: Lahat ng grupo ng teksto

en: Text group
fil: Grupo ng teksto
