Translate set (7.x-1.2) - en to ml translation catalogue (12 entries)

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: String
ml: സ്ട്രിങ്ങ്

en: Languages
ml: ഭാഷകള്‍

en: All text groups
ml: എല്ലാ ടെക്സ്റ്റ് ഗ്രൂപ്പുകളും

en: Text group
ml: ടെക്സ്റ്റ് ഗ്രൂപ്പ്
