Translation Overview (7.x-2.0-beta2) - en to vi translation catalogue (41 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Type
vi: Kiểu

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: category
vi: phân loại

en: High
vi: Cao

en: n/a
vi: không có

en: type
vi: loại

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Ignored
vi: Đã bỏ qua

en: Filter
vi: Lọc

en: Normal
vi: Bình thường

en: Domain
vi: Miền

en: Ignore
vi: Bỏ qua

en: Original
vi: Gốc

en: published
vi: đã xuất bản

en: Refine
vi: Sàng lọc

en: Undo
vi: Khôi phục

en: any
vi: bất kì

en: not published
vi: chưa xuất bản

en: not sticky
vi: không cố định vị trí

en: sticky
vi: cố định vị trí

en: not promoted
vi: không quảng bá

en: promoted
vi: đã đưa lên trang chủ

en: Complete
vi: Hoàn thành

en: Language neutral
vi: Ngôn ngữ trung lập

en: Show only items where
vi: Chỉ hiển thị các mục có

en: Any
vi: Bất kỳ

en: Outdated translation
vi: Bản dịch đã cũ

en: Out-of-date
vi: Đã lỗi thời

en: Untranslated
vi: Chưa dịch

en: Translation overview
vi: Tổng quan về dịch thuật

en: View the translation status of the site's content.
vi: Xem trạng thái các bản dịch của nội dung có trên trang.

en: original
vi: gốc

en: Translations of %title
vi: Bản dịch của %title

en: The table uses the following symbols to indicate the translation status: !original, !current, !outofdate, !missing.
vi: Bảng dưới đây sử dụng các kí hiệu sau để đánh dấu trạng thái của bản dịch: !original, !current, !outofdate, !missing.

en: View the translations assignments.
vi: Phân công các tác vụ dịch thuật cho các thành viên của website.

en: and where %property is %value
vi: và thuộc tính %property bằng %value

en: where %property is %value
vi: thuộc tính %property bằng %value

en: and where
vi: và
