Trebutra - Trello Bug Tracker (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Save
ta: சேமி

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Severity
ta: தீவிரம்

en: Allowed values list: each key must be a string at most 255 characters long.
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட மதிப்புகள் பட்டியல்: ஒவ்வொரு கீகளும் அதிகபட்சம் 255 எழுத்துக்கள் நீளத்திற்குள் ஒரு சொல்லாக இருக்க வேண்டும்.
