Text Review (7.x-2.0) - en to ta translation catalogue (19 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Save configuration
ta: அமைவடிவத்தை சேமிக்குக

en: delete
ta: நீக்குக

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: List
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: view
ta: நோக்குக

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Weight
ta: நிறை

en: edit
ta: தொகுக்க

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: View
ta: நோக்குக

en: Comment
ta: குறிப்புரை

en: configure
ta: தகவமைக்குக
