Tribune (7.x-3.0) - en to kn translation catalogue (22 entries)

en: Username
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರು

en: Language
kn: ಭಾಷೆ

en: Disabled
kn: ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲಾದ

en: Enabled
kn: ಶಕ್ತಗೊಂಡಿದೆ

en: File
kn: ಕಡತ

en: Search
kn: ಹುಡುಕು

en: Weather
kn: ಹವಾಮಾನ

en: Settings
kn: ಸಿದ್ಧತೆಗಳು

en: Save
kn: ಉಳಿಸಿ

en: History
kn: ಇತಿಹಾಸ

en: Unknown
kn: ಗೊತ್ತಿಲ್ಲದ

en: User
kn: ಬಳಕೆದಾರ

en: Post
kn: ಬರಹ

en: Anonymous
kn: ಅನಾಮಧೇಯ

en: Nickname
kn: ಅಡ್ಡಹೆಸರು

en: Authentication
kn: ದೃಢೀಕರಣ

en: Server
kn: ಪರಿಚಾರಕ

en: Local
kn: ಸ್ಥಳೀಯ

en: Reload
kn: ಪುನ್ಶೇತನಗೊಳಿಸು

en: Importing
kn: ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Remote
kn: ತೆಗೆದು ಹಾಕು

en: Upgrade
kn: ಅಪ್‍ಗ್ರೇಡ್ ಮಾಡು
