Tribune (7.x-3.10) - en to vi translation catalogue (49 entries)

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Type
vi: Kiểu

en: Remove
vi: Xoá

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: File
vi: Tập tin

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: None
vi: Không có

en: Message
vi: Thông điệp

en: Weather
vi: Thời tiết

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Save
vi: Lưu

en: Sunday
vi: Chủ nhật

en: Monday
vi: Thứ hai

en: Tuesday
vi: Thứ ba

en: Wednesday
vi: Thứ tư

en: Thursday
vi: Thứ năm

en: Friday
vi: Thứ sáu

en: Saturday
vi: Thứ bảy

en: Access
vi: Truy cập

en: Add
vi: Thêm

en: History
vi: Lịch sử

en: Statistics
vi: Thống kê

en: Unknown
vi: Không rõ

en: User
vi: Người dùng

en: Post
vi: Bài gửi

en: Basic
vi: Cơ bản

en: km/h
vi: cây số/giờ

en: mph
vi: dặm/giờ

en: Maximum length
vi: Độ dài tối đa

en: Anonymous
vi: Ẩn danh

en: Anonymous users
vi: Người dùng nặc danh

en: Nickname
vi: Tên hiệu

en: File attachments
vi: Tập tin đính kèm

en: Time format
vi: Định dạng thời gian

en: Countries
vi: Quốc gia

en: Authentication
vi: Xác thực

en: Server
vi: Máy chủ

en: read
vi: đọc

en: Local
vi: Cục bộ

en: Others
vi: Khác

en: Stars
vi: Sao

en: Reload
vi: Nạp lại

en: Importing
vi: Nhập

en: Remote
vi: Bỏ

en: Light
vi: Nhẹ

en: UTC
vi: Giờ thế giới

en: Dark
vi: Sẫm màu
