Tribune (7.x-3.11) - en to te translation catalogue (31 entries)

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Type
te: రకం

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Language
te: భాష

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: File
te: ఫైల్

en: Search
te: వెతుకు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Message
te: సందేశం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Sunday
te: ఆదివారం

en: Monday
te: సోమవారం

en: Tuesday
te: మంగళవారం

en: Wednesday
te: బుధవారం

en: Thursday
te: గురువారం

en: Friday
te: శుక్రవారం

en: Saturday
te: శనివారం

en: Add
te: చేర్చు

en: History
te: చరితం

en: Statistics
te: గణాంకాలు

en: Unknown
te: తెలియని

en: User
te: వాడుకరి

en: Post
te: టపా

en: Maximum length
te: గరిష్ఠ పొడవు

en: Anonymous
te: అనామకం

en: Anonymous users
te: అజ్ఞాత వాడుకరులు

en: File attachments
te: ఫైలు జొడింపులు

en: All users
te: అందరు వాడుకరులు

en: Active users
te: క్రియాశీల వాడుకరులు
